NPL Writing
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
NPL Writing

Viết cho hay hãy post

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thaoketty
Editor
Editor
thaoketty

Tên thật : Hidden one

Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền Empty
Bài gửiTiêu đề: Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền   Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 11:24 pm

Một ngày thứ bảy mưa, chúng tôi quay lại nhà bé Hiền, cô bé mới lên ba với căn bệnh xương thủy tinh quái ác.

Vẫn mái nhà ấy, vẫn những con người ấy, nhưng không khí hôm nay thật khác. Có cái gì đó ấm áp và cảm động khó tả. Một triệu đồng đầu tiên mà các nhà hảo tâm gửi gắm đã được NPL chuyển tới tận tay gia đình bé. Số tiền đó không bù đắp được là bao những thiếu thốn vật chất nhưng ý nghĩa của nó với gia đình thật to lớn. Rưng rưng cảm động trước món quà tình nghĩa, anh Công và chị Yên dường như không biết tìm lời nào để diễn tả hết lòng biết ơn với những nhà hảo tâm.

Trời nắng lên, chúng tôi ra về và thấy vui vui. Thêm một ngày nhiều ý nghĩa của NPL.

Được sửa bởi thaoketty ngày Tue Sep 16, 2008 11:25 pm; sửa lần 1.
thaoketty
Editor
Editor
thaoketty

Bài gửiTiêu đề: Re: Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền   Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 11:25 pm

Hehe
hum đó chị ko đi, nên theo mô tả của em Hùng chỉ dám vít ngắn thế này thui ^^.
anti_destiny2000
Editor
Editor

Tên thật : Luc Thuy Duong

Bài gửiTiêu đề: Re: Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền   Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 9:38 am

chị ơi sao Hùng không tự viết lấy?
thaoketty
Editor
Editor
thaoketty

Bài gửiTiêu đề: Re: Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền   Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:28 pm

hehe hum đấy là hum đầu, tha hộ cho
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền   Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền Icon_minitime

Feed back trường hợp em Đinh Thị Thanh Hiền
Trang 1 trong tổng số 1 trang